-
wannan
- English
- Arabic
- Chinese
- Portuguese
- French
- Russian
- Spanish
- German
- Japanese
- Indonesian
- Korean
- Vietnamese
- Italian
- Urdu
- Hindi
- Hebrew
- Thai
- Bengali
- Turkish
- Dutch
- Polish
- Amharic
- Bulgarian
- Dhivehi
- Finnish
- Khmer
- Hungarian
- Kinyarwanda
- Luganda
- Maori
- Malay
- Norwegian
- Chichewa
- Oromo
- Persian
- Romanian
- Sanskrit
- Somali
- Serbian
- Swedish
- Afrikaans
- Aymara
- Azerbaijani
- Belarusian
- Burmese
- Catalan
- Cebuano
- Czech
- Danish
- Filipino
- Irish
- Hausa
- Haitian Creole
- Igbo
- Icelandic
- Javanese
- Lao
- Lingala
- Dutc
- Quechua
- Sinhala
- Sindhi
- Yoruba
Mara waya ta 'Ya'yan itace & Kayan lambu Tsabtace UV Abinci Sterilizer Tableware Tsabtace Bushewar Maganin Kwari Rago Cire Injin Haɓakar Abinci
Wannan samfurin shine GT1 mara waya ta tableware 'ya'yan itace da sterilizer kayan lambu, wanda shine kayan aikin dafa abinci da yawa wanda ke haɗa bakararwar bushewa, 'ya'yan itace mara waya da tsarkakewar kayan lambu,
- DGT1-A
-
-
Raka'a 1-50:
$75
-
Raka'a 51-200:
$63
-
Raka'a 201-500:
$55
-
- Ee
- Wutar Lantarki (220V ~ 230V), Wutar Lantarki (110V-120V),
Cikakken Bayani
Gabatarwar Samfur
Wannan samfurin shine GT1 mara waya ta kayan marmari da sterilizer na kayan lambu, wanda kayan aikin dafa abinci ne da yawa waɗanda ke haɗa bushewar bushewa, 'ya'yan itace mara waya da tsarkakewar kayan lambu, da adana kayan tebur.
The GT1 mara igiyar waya tableware 'ya'yan itace da kayan lambu sterilizer rungumi dabi'ar ultraviolet da akai-akai zafin iska fasahar, samar da m haifuwa da bushewa mafita ga teburware da 'ya'yan itatuwa da kayan marmari. Na'urar tana da aikin taɓawa guda ɗaya, kuma masu amfani za su iya sa ido kan yanayin aiki ta hanyar allon nuni mai hankali. Bugu da ƙari, samfurin yana sanye da ɗakin tsaftacewa mara waya, wanda ke amfani da sabon ƙarni na fasahar ion ruwa na hydroxyl don cimma ƙimar haifuwa na 99.9%, yadda ya kamata ya kawar da ragowar magungunan kashe qwari da hormones a saman abubuwan sinadaran.
GT1 mara waya ta teburware 'ya'yan itace da sterilizer kayan lambu shine ingantaccen kuma dacewa na'urar tsabtace dafa abinci wanda ke ba da cikakkiyar tsaftacewa da kariya ga kayan abinci da 'ya'yan itace da kayan marmari ta hanyar haɗa bakar ultraviolet da fasahar bushewar iska mai zafi. Ƙarin ɗakunan tsabtace mara waya ya ƙara haɓaka aikin kayan aiki, yana mai da shi mataimaki mai mahimmanci a cikin dafa abinci na zamani, tabbatar da lafiya da amincin abincin 'yan uwa.
Siffofin Samfur
1. Uku cikin aiki ɗaya: bushewa da haifuwa, tsarkakewar 'ya'yan itace da kayan lambu mara waya, da ajiyar kayan abinci, biyan buƙatun dafa abinci iri-iri.
2. Ultraviolet haifuwa: biyu fitilu beads iya irradiate a kowane kwatance, yadda ya kamata disinfection da sterilization kwayoyin, da kuma tabbatar da lafiya da aminci na tableware, 'ya'yan itatuwa da kayan lambu.
3. Constant zazzabi zafi iska bushewa: PTC m dumama m zazzabi fasaha, zurfin disinfection da haifuwa, m bushewa na ruwa tabo, don hana kwayan kiwo.
4. Wurin tsarkakewa mara waya: ɗaukar ƙirar magnetic ajiya, dacewa don amfani da tsaftacewa, samar da yanayi mai tsabta mara ƙazanta.
5. Disinfection na maɓalli ɗaya da haifuwa: ana kunna panel touch a hankali, kuma an saita sigogi uku don saduwa da buƙatun ɓarna na fage daban-daban.
6. Rarraba zane: Ƙaƙwalwar murfin da za a iya cirewa yana da sauƙi don tsaftacewa, wanda aka yi da kayan haɗin abinci mai zafi mai zafi, da ƙurar ƙura da kwari.
7. Akwatin ruwa: Ƙara ƙirar akwatin tarin ruwa don hana zubar ruwa da kuma kula da tsabtar kayan aiki da kayan aiki.
8. Anti zame kafar kushin: kusurwa huɗu anti zamewa zane, dace da daban-daban countertops, tabbatar da barga jeri na kayan aiki.
Ma'aunin samfur
Ƙimar wutar lantarki: 220V
Wutar lantarki: 7.4V Ƙarfin: 45W
Fitilar UV tare da aikin dumama, ba tare da yanke katako ba
Girman samfur: 330 * 80 * 230mm
Net nauyi na samfur: 1.4kg
Babban nauyin samfurin: 1.8kg
Hotunan Samfur
Tags samfurin
Samu sabon farashi? Za mu amsa da wuri-wuri (a cikin sa'o'i 12)